Ƙirƙiri kyakkyawan gida

Leave Your Message
list_banner38rs

Me Yasa Zabe Mu

ME YASA ZABE MU?

Kwarewar masana'antu:
Tsawon shekaru 15, mun yi hidima fiye da dillalai 500 a cikin ƙasashe da yankuna fiye da 100.

inganci:
10 QC ma'aikatan da 16 ingancin gwaje-gwaje tabbatar da ingancin kayayyakin mu. Bugu da ƙari, za mu samar da hotuna na zahiri ko bidiyo na samfuranmu ga abokan ciniki don tabbatarwa kafin oda da bayarwa.

Lokacin bayarwa:
A cikin haja, lokacin bayarwa yana cikin kwanaki 3; Oda yawanci kwanaki 20-30 ne.
  • 172084676053760t

    Halayen haƙƙin mallaka

    Muna da haƙƙin mallaka sama da 20, gami da haƙƙin ƙirƙira, haƙƙin mallaka, da alamun bayyanar.
  • 1720846983199iim

    Takaddar Samfura

    Samar da ƙarfi takardar shaida na GSV, BSCI da ISO9001 da sauran samfurin takaddun shaida.
  • 1720847098791zlz

    Zane

    Yana da fiye da haƙƙin mallaka 20, yana da ƙwararrun masu ƙira guda 5, gami da ƙirar Turai ɗaya, kuma yana ci gaba da buga sabbin ƙira 4 a kowane wata.
  • 1720847268240tnz

    Cancantar Masana'antu

    Masana'antunmu sun riga sun sami takaddun shaida masu zuwa: GSV, BSCI da ISO9001, kuma ana sabunta su akai-akai don tabbatar da ingancin samfur da amincin samarwa.
  • 64eea60de4

    Abokan ciniki

    Ya yi hidima fiye da masu siyar da kayan masarufi 500 a cikin ƙasashe da yankuna sama da 100 a duniya, musamman ma masana'antun Jin Rongda masu izini.
  • 64eea60w4g

    Yabo abokin ciniki

    Adadin mu na bayan-tallace-tallace yana da ƙasa sosai, ƙimar sake siye yana da yawa, kuma abokan ciniki da yawa suna shirye su ba da yabo akan dandamali.
  • 64 yi 60vjx

    Bayan-tallace-tallace sabis

    Dangane da bayanan sayan, ƙayyade abun cikin siyan, tabbatarwa tare da abokan ciniki da sashen sito, tambayi abokan ciniki game da mafita da suke so, tattauna da cimma yarjejeniya, da kiyaye amincin abokin ciniki.
64ee 5cahi
  • 01

    Tawaga

    Muna da ma'aikata 100, masu zane-zane 5 masu kyau, 10 QC da 25 ƙungiyar kasuwanci na waje, wanda zai iya ba abokan ciniki sabis na tsayawa ɗaya daga ƙira, buɗewar mold don samarwa.

  • 02

    Tsarin tsari

    Kamfanin yana ɗaukar tsarin ƙungiyar rukuni, ya kasu kashi 2 cibiyoyi masu aiki da sassan kasuwanci na 4, na ƙungiyar kasuwanci ta duniya, galibi ke da alhakin haɓaka abokan ciniki na duniya, kasuwanci, samarwa, kulawa da sauransu.

  • 03

    Sabis na Musamman

    Yana da ƙungiyar bincike da haɓakawa na mutane 5, ma'aikata 100 da layin samarwa na atomatik 10. Ma'aikatarmu tana ba da sabis daga ƙira, buɗewar mold don samarwa. Ya zuwa yanzu, mun samar da sabis na OM da ODM ga abokan ciniki fiye da 500.

  • 04

    Amfanin Sabis

    Baya ga bincike da haɓakawa, ƙira da samar da sabis na masana'anta, muna kuma da ƙungiyar ƙasa da ƙasa wacce ta yi hidima ga abokan ciniki 500 don ba abokan ciniki sabis na ƙwararru da ƙwarewa.